ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสงกรานต์ สุวรรณ์ |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายอนุวัตร หาญมนตรี |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก สพม.ร้อยเอ็ด |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายพงษ์พันธ์ พรมหงษ์ |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิตยา ไชยมหา |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายจักรวาล เจริญทอง |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายภูมิพิชาติ หินไชยศรี |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนับเดือน บุตรละคร |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสุพัตรา วานิชชัง |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางทิพวรรณ ประชานันท์ |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเสาวลักษณ์ ยมรัตน์ |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางจารุวรรณ สุทธิประภา |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายรุ่ง สกุลพิทักษ์ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
13 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางไพวรรณ พันธ์ภูมิ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธิติสรณ์ สุ่มมาตย์ |
โรงเรียนผาน้ำทิพย์วิทยา สพม.ร้อยเอ็ด |
15 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายจักราช หินซุย |
โรงเรียนพนมไพรวิทยาคาร สพม.ร้อยเอ็ด |
16 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนพรัตน์ มูลศรีแก้ว |
โรงเรียนม่วงมิตรวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนฤมล เภาสระคู |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล สพม.ร้อยเอ็ด |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิตญา ราโช |
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา สพม.ร้อยเอ็ด |
19 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
20 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายเทิดทูน วรวะไล |
โรงเรียนโพธิ์แก้วประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |