ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางวารี หลักกำแพง |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวกานต์พิชชา วิสาพล |
โรงเรียนขุมคำวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายสมบัติ ปัญญาคง |
โรงเรียนห้วยขะยุงวิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางพัชราวลัย ศรีรักษา |
โรงเรียนเสนางคนิคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
5 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนนากระเเซงศึกษา |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
6 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนนารีนุกูล |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
7 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุกานดา ธิมา |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางประภาพร พรมกสิกร |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวทิฆัมพร กอมณี |
โรงเรียนดงสว่างวิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นายอนุสรณ์ ฤกษ์บางพลัด |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางอนงค์นุช วิริยสุขหทัย |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
12 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายวิสิทธิ์ ตามสีวัน |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวนันทิยา วงศ์วิจิตร |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวพรทิพา โสมมา |
โรงเรียนขุมคำวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางจันทร์เพ็ญ ใจเอื้อ |
โรงเรียนอำนาจเจริญ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
17 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายบุญธรรม กล้าหาญ |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
18 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนชานุมานวิทยาคม |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวนงนุช ทองไทย |
โรงเรียนเอือดใหญ่พิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายจักรพงษ์ ตระการไทย |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวนภาจริน สุขอ้วน |
โรงเรียนดงสว่างวิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวสิริพร หาญชนะ |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
23 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีหญิงกอบสมุทร ศรีดา |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางดวงใจ ปะวะเท |
โรงเรียนตาลสุมพัฒนา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางหฤทัย บุญช่วย |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวอรอนงค์ บัวลา |
โรงเรียนชานุมานวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางชมพูนุช เกื้อทาน |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
28 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวโสภิตรา บุญโสภา |
โรงเรียนอำนาจเจริญ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
29 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายรุ่งนพฤทธิ์ บัวใหญ่ |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
30 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายพีรวัส พันธ์สุวรรณ |
โรงเรียน สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
31 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายสหรัช สำเนียง |
โรงเรียนชานุมานวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
32 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวจามรี เชื้อชัย |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
33 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวจินตหรา อ่อนโยน |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
34 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางพรทิพย์ ฝ่ายบุตร |
โรงเรียนอำนาจเจริญ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
35 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางวัชราภรณ์ แคนเภาว์ |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
36 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุธาสินี จรรยาเพศ |
โรงเรียนขุมคำวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
37 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายปิยพัทธดนย์ พันธ์สุวรรณ |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
38 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนดงสว่างวิทยา |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
39 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นายศุภกฤต จันทรา |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
40 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวอรดา พิสุทธิ์ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
41 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวพชิรา บุญปัญญา |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
42 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
43 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
44 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
|
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
45 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสิรินดา สีโส |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
46 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายณรงค์วิทย์ สิงคิบุตร |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
47 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายฉัตรชัย ทองสุทธิ์ |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
48 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายฉัตรชัย ทองสุทธิ์ |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
49 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางตฤษยา จินาพร |
โรงเรียนอำนาจเจริญ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
50 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาววัณณิตา มรกตเขียว |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
51 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวทัศนีย์ ทองไชย |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
52 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางจิรา ลังกา |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
53 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวพัชรี เงาทอง |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
54 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
|
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
55 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวณปภัช บุญสมศรี |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
56 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายธำรงค์ วิเศษรอด |
โรงเรียนโนนกุงวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
57 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนโนนกุงวิทยาคม |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
58 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางศิรานุช วิลามาศ |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
59 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายนคร วุฒิเสลา |
โรงเรียนอำนาจเจริญ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
60 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางจิตรา กิ่งสกุล |
โรงเรียนปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
61 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายชยุตย์ โล่ห์คำ |
โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
62 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางพิมลรัตน์ สุกใส |
โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
63 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวจิรนุช บุตราช |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
64 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวรังสิมา แปลงศรี |
โรงเรียนโนนกุงวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
65 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายณัชธฤต เกื้อทาน |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
66 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายนิยม รักพรม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนอำนาจเจริญ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
67 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาววันเพ็ญ วงษ์จันทร์ |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
68 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
69 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางวาสนา เกษียร |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
70 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายวรวิทย์ หอมหวล |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
71 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายสนองรัตน์ แสงผา |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
72 |
ศึกษานิเทศก์ต้นแบบยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายอานนท์ วงศ์วิศิษฎ์รังสี |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
73 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางน้อยนัดดา แก้วสุพรรณ |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
74 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวเกษศิรินทร์ พลหาญ |
โรงเรียนอำนาจเจริญ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
75 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวสุภาวดี สมบัติ |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
76 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางปณิตา ทางทอง |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
77 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวนันทกาญจน์ จันสุตะ |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
78 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางนะพาภรณ์ ปัญญาสาย |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
79 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางระฑิยา อังคุระษี |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
80 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวอังคณา นาสารี |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
81 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายปิยพัทธดนย์ พันธ์สุวรรณ |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
82 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวเพชรรัตน์ เหลากลม |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
83 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายองอาจ จูมสีมา |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
84 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายธนธรณ์ โกมลวรรค |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
85 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนนารีนุกูล |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
86 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางรัชดาพร ใจดีหิรัญ |
โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |