หมวดหมู่
:
ด้านบริหารจัดการ
ลำดับ
รหัสกิจกรรม
กิจกรรม
บัตรรวม
1
089
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
2
094
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
3
095
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
4
096
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
5
100
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
6
102
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
7
104
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
8
106
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
9
108
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
10
113
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
11
114
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
12
115
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
13
120
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
14
121
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
15
122
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
16
139
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
17
140
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
18
141
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
19
142
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
20
143
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
21
144
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
22
145
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
23
146
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
24
147
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
25
148
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
26
149
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
27
150
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
28
151
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
29
152
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
30
153
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
31
154
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
32
155
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
33
156
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
34
157
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
35
158
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
36
159
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
37
160
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
38
161
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
39
162
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
40
163
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
41
164
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
กรรมการตัดสิน
กิจกรรม : ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ
ลำดับ
ชื่อ-สกุล
บัตรประจำตัว
เกียรติบัตร
1
นายชัชพล รวมธรรม
2
นายพัฒนพงศ์ ศรีวะรมย์
3
นายสุริยา สิงห์ชา