รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
วันที่ 26 สิงหาคม 2564  ณ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดร้อยเอ็ด
 

[ ทั้งหมด   26 ส.ค. 2564   ]
หมวดหมู่ : ด้านวิชาการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 012 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ 3 3 6
2 013 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ 1 3 4
3 031 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ 5 3 8
4 032 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ 0 0 0
5 038 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ 1 3 4
6 039 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ 1 3 4
7 081 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านวิชาการ 2 3 5
8 082 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ 21 3 24
9 083 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านวิชาการ 0 0 0
10 084 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ 6 3 9
11 085 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ 9 3 12
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 49 27 76

หมวดหมู่ : ด้านบริหารจัดการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 097 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ 1 3 4
2 098 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ 2 3 5
3 116 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ 1 3 4
4 117 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ 1 3 4
5 123 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ 0 3 3
6 124 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ 1 3 4
7 166 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านบริหารจัดการ 1 3 4
8 167 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ 26 3 29
9 168 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านบริหารจัดการ 2 3 5
10 169 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านบริหารจัดการ 8 3 11
11 170 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ 8 3 11
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 51 33 84

หมวดหมู่ : ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 182 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
2 183 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
3 198 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 2 3 5
4 199 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
5 219 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
6 220 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
7 227 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
8 228 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
9 274 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
10 275 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 6 3 9
11 276 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
12 277 ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 7 3 10
13 278 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 6 3 9
14 321 สถานศึกษายอดเยี่ยม ของโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
15 322 สถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
16 323 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
17 324 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ยอดเยี่ยม/โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
18 325 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
19 326 รองผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
20 327 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 2 3 5
21 328 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
22 363 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
23 364 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
24 365 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
25 366 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
26 367 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
27 368 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
28 369 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
29 370 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
30 371 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
31 372 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
32 373 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
33 374 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 3 3
34 375 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
35 376 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 1 3 4
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 33 105 138

หมวดหมู่ : ลูกจ้างยอดเยี่ยม
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 383 ลูกจ้างยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ 0 0 0
2 384 ลูกจ้างยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ 0 0 0
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 0 0 0

สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
จำนวนผู้เข้าประกวด จำนวนกรรมการ รวมผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
133 165 298