หมวดหมู่
:
ด้านวิชาการ
ลำดับ
รหัสกิจกรรม
กิจกรรม
บัตรรวม
1
003
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
2
005
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
3
006
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
4
007
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
5
008
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
6
014
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[3]
7
016
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[0]
8
018
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
9
020
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
10
022
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
11
024
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
12
025
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
13
026
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
14
027
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
15
033
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
16
034
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[0]
17
040
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
18
041
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
19
042
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
20
043
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
21
044
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
22
045
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
23
046
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
24
047
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
25
048
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
26
049
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
27
050
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
28
051
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
29
052
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
30
053
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
31
080
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน
[4]
กรรมการตัดสิน
กิจกรรม : ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ
ลำดับ
ชื่อ-สกุล
บัตรประจำตัว
เกียรติบัตร
1
นางนภาพรรณ นาดี
2
นางสาวสุพัตรา นามขาว
3
นายสำอางค์ จันทนนตรี
4
นายเรืองเดช ใหญ่นอก