ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาววิไลลักษณ์ สวยกลาง |
โรงเรียนวันครู ๒๕๐๒ สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวศุภารัตน์ นันตะริ |
โรงเรียนบ้านโนนสำราญ สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวธวัลรัตน์ บำรุงกิจ |
โรงเรียนบ้านหนองตาด สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายพิเชษฐ์ พรหมอิ่ม |
โรงเรียนบ้านเมืองคง สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวชฎาพร ทองนอก |
โรงเรียนบ้านเก่าค้อ สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางอมรรัตน์ ชูพันดุง |
โรงเรียนบ้านหนองปรือโป่ง สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวยุวธิดาพร ดอนประสิม |
โรงเรียนบ้านเมืองคง สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุภาวดี ศรีตระการ |
โรงเรียนขามเตี้ยพิทยาคม สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวดาริณ ประเสริฐศิลป์ |
โรงเรียนบ้านเก่าค้อ สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางเยาวลักษณ์ ศรีเมือง |
โรงเรียนบ้านดอนใหญ่ สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุนันทา ปัดธุลี |
โรงเรียนขามเตี้ยพิทยาคม สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางพรศรี ควรขุนทด |
โรงเรียนบ้านหนองบัวกระจาย สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางพรศรี ควรขุนทด |
โรงเรียนบ้านหนองบัวกระจาย สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางเพ็ญนิตย์ เมตตา |
โรงเรียนบ้านหนองหว้าเอน สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวสุดาวัลย์ การนา |
โรงเรียนขามเตี้ยพิทยาคม สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวมาติกา รัตนประทุม |
โรงเรียนบ้านโนนสำราญ สพป.นครราชสีมา เขต 6 |