ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวยุพิณ ผิวขาว |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวปานตะวัน ประวิเศษ |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายณัฐพงษ์ ภูชมศรี |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาววรัญชรี มั่นสนธิ์ |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวประภัสรา ดงจารย์ |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายณัฐพล หวานเหย |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางจิตรามาศ คำดีบุญ |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางกาญจนสุดา ไชยเพ็ชร |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวลักขณา คลังแสง |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สพม.หนองคาย |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางปนัดดา เนินนิล |
โรงเรียนท่าบ่อ สพม.หนองคาย |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายสุทธิเกียรติ พันธ์เสนา |
โรงเรียนนาดีพิทยาคม สพม.หนองคาย |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกาญจนา กาลบุตร |
โรงเรียนน้ำสวยวิทยา สพม.หนองคาย |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิลเนตร นาสมโภชน์ |
โรงเรียนน้ำสวยวิทยา สพม.หนองคาย |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวศุภภา สุวรรณวงษ์ |
โรงเรียนประชาบดีพิทยาคม สพม.หนองคาย |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกรรณิการ์ มันปาฏิ |
โรงเรียนพระธาตุบังพวนวิทยา สพม.หนองคาย |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางรุ่งทิพย์ วงค์ภูมี |
โรงเรียนเวียงคำวิทยาคาร สพม.หนองคาย |