ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นายสถาพร ชูอินทร์ |
โรงเรียนบ้านใหม่พัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กำแพงเพชร เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นางสาวชวัณรัตน์ อ้อยฉิมพลี |
โรงเรียนบ้านศรีทองสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กำแพงเพชร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นายธนาสันต์ จำนงค์ |
โรงเรียนวัดมะปราง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยนาท |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
4 |
นายสุทธิพงษ์ ทะระมา |
โรงเรียนบ้านสันกลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เชียงราย เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นายอภิปราย โสภายิ่ง |
โรงเรียนบ้านดอนไชย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เชียงราย เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นางนาถอนงค์ วิริยา |
โรงเรียนประดู่วิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เชียงใหม่ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นายอมรศักดิ์ กองสิงห์ |
โรงเรียนวัดเกาะแก้ว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครสวรรค์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นางประภา สนิทผล |
โรงเรียนวัดหนองเบน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครสวรรค์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
9 |
นางกวิสรา ศรีมูล |
โรงเรียนบ้านหลับมืนพรวน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา น่าน เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นางสาวศิตา ศรีบุญชู |
โรงเรียนบ้านป่าสักสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา พะเยา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
นายวินัย ทาบาง |
โรงเรียนวัดห้วงกระได สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา พิษณุโลก เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นายมนูญ กองจันทร์ |
โรงเรียนบ้านบุฉนวน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เพชรบูรณ์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นายมนูญ สิงห์คำ |
โรงเรียนบ้านพระที่นั่ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เพชรบูรณ์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นางกัญวรา วงศ์ธิดา |
โรงเรียนบ้านแม่นาจางเหนือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา แม่ฮ่องสอน เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นางปวีณา ปันทา |
โรงเรียนบ้านหัวฝาย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ลำปาง เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นางหทัยรัตน์ ชาญศรี |
โรงเรียนศึกษาเกษตรศิลป์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุโขทัย เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
นายจตุรงค์ บุญเสือ |
โรงเรียนบ้านปากคลอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุตรดิตถ์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นางสาวจุไรรัตน์ เอมสรรค์ |
โรงเรียนวัดทัพคล้าย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุทัยธานี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|