ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นางจิราพร นาจรูญ |
โรงเรียนโนนชัยประชาสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นางสาวพัทธ์วริน ถิระตระการจันทร์ |
โรงเรียนบ้านห้วยฮวก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นางนวลลออ พลรักษา |
โรงเรียนบ้านหินลาดนาดี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
4 |
นายประจวบ ศิริภักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลเขาสวนกวาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นายดวงดี ภารา |
โรงเรียนบ้านนายม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นายบูชิตร์ โมฆรัตน์ |
โรงเรียนบ้านโนนมะกอกงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นายสุทธิชัย ผ่านสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านดอนแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นางมนสิชา บุญทัน |
โรงเรียนบ้านเพิก (รัฐประชาสามัคคี) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
9 |
นางสาวรวิสุดา สารนอก |
โรงเรียนบ้านดอนหันโนนเพ็ด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นางศิวพร อาจหาญ |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 11 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มุกดาหาร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
นางลักขณา บุญแปลง |
โรงเรียนบ้านเวินชัย(คุรุราษฎร์บำรุง) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นางผการัตน์ บุญแนบ |
โรงเรียนบ้านนาจาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นางจารุณี เสนารัตน์ |
โรงเรียนบ้านหวายหลืม(โพธิ์ศรีราษฎร์วิทยา) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นายเชาวน์วัศ ปิตุรงคพิทักษ์ |
โรงเรียนบ้านโพนงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นางสาวอนงค์ ศรีสินธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองตาไก้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นายเสถียร ลำภา |
โรงเรียนบ้านหมากเขียบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
นายจิรศักดิ์ จันทรักษ์ |
โรงเรียนบ้านแขว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นายธีระศักดิ์ กุมพันธ์ |
โรงเรียนบ้านแก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
19 |
นายสมพร จันทร์ไทย |
โรงเรียนบ้านท่าสว่าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
20 |
นายพงษ์เทพ อินทร์อำคา |
โรงเรียนทุ่งธาตุท่าลี่ดอนกลางสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา หนองคาย เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
21 |
นายเพยาว์ สายบุตร |
โรงเรียนบ้านผึ้งโดม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|