ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายราวี รอบโลก |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวนิภาพร พรมรักษ์ |
โรงเรียนเสนางคนิคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายพัทรพงษ์ ศิริสุวรรณ |
โรงเรียนตาลสุมพัฒนา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวปิยะวัฒน์ มณีภาค |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสุนีรัตน์ พวงพั่ว |
โรงเรียนนากระเเซงศึกษา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
ว่าที่ร้อยตรีบรรจง ดอกอินทร์ |
โรงเรียนตาลสุมพัฒนา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
ว่าที่ร้อยตรีเรืองยศ ธนาธิบดี |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
ว่าที่ร้อยตรีกมลศักดิ์ ทองกลม |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายอรรถพล สุขทอง |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางกฤษณา วงค์วิเศษ |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสุนันทา ทองพุ่ม |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวปิยะนันท์ สมชาติ |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางควรคิด อัปกาญจน์ |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวอารีรัตน์ ธานี |
โรงเรียนพนาศึกษา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายพรประสิทธิ์ โสวันนา |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายชำนาญ นิลจันทร์ |
โรงเรียนสะพือวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายศราวุธ ศรีมาคำ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายสงบ กาณารักษ์ |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
19 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายปัจจัย บ่งเทพ |
โรงเรียนสะพือวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |