ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนน้ำคำวิทยา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางศิริพร ไชยมาศ |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายจงมิตร ศรีไชย |
โรงเรียนป่าติ้ววิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางอาวาวีน หลั่งน้ำสังข์ |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิตยา กองทรัพย์ |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสุดารัตน์ พรรษาวนัส |
โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางยุดา มาตขาว |
โรงเรียนบุ่งค้าวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสุพัตรา ไชยโชติ |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนนทวัฒน์ ชนะบุตร |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายธงชัย แซวจันทึก |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธันย์เทวิกา ส่งสุข |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางจารุวรรณ จุ้ยสุวรรณทัต |
โรงเรียนค้อวังวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางจารุวรรณ น้อยพลาย |
โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายเดชา นวลรักษา |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
15 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายณัฐวุฒิ นามวงศ์ |
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
16 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายวีระศักดิ์ จันทะรัตน์ |
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางพัชรินทร์ กองสินแก้ว |
โรงเรียนศรีฐานกระจายศึกษา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |