ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางธนัญชนก ปัททุม |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนันธิยา ไชยสะอาด |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายธีระวุฒิ จันทะพันธ์ |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางจรรยวรรธน์ พฤกษาสิทธิ์ |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางณัชชาภัทร ศรีลาศักดิ์ |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายเนรมิต กฤตาคม |
โรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา สพม.มุกดาหาร |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวฉัตรสุดา เกิดสนอง |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสาวิณี แก้วฝ่าย |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวทานตะวัน สีดา |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางกิ่งแก้ว มิตรวิจารณ์ |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาววันวิสา ประภาศรี |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวเมธาวดี ใหมคำ |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
นางรพีพรรณ สิริจันทพันธุ์ |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสังเวียน แผนสุพัด |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวมัลลิกา ประสานชีพ |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางมาริสา อินลี |
โรงเรียนมุกดาหาร สพม.มุกดาหาร |