ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นายวิทยา สุทธิไส |
โรงเรียนบ้านหนองปลาไหล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาญจนบุรี เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นายศักดินันท์ ศรีไพร |
โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (อินทก์อุทัย) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา จันทบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นายวุฒิ อิสระกล |
โรงเรียนวัดนครเนื่องเขต (ศรีไพจิตร) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ฉะเชิงเทรา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
4 |
นางนฤมล พอดี |
โรงเรียนวัดดอนดำรงธรรม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชลบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นางรัศมี จันทะเลิศ |
โรงเรียนวัดหนองเกตุน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชลบุรี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นางสาวมุทิตา แพทย์ประทุม |
โรงเรียนวัดสะพานหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ตราด เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นางสาวรตนพร พนมพร |
โรงเรียนวัดดอนยอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครนายก |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นายศักดิ์ชัย แสนโอฬาร |
โรงเรียนวัดทัพหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครปฐม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
9 |
นางสาวเมธิกานต์ นนทะสร |
โรงเรียนสุเหร่าใหม่เจริญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ปทุมธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นายธนณัฐ ศิระวงษ์ |
โรงเรียนวัดอัยยิการาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ปทุมธานี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
นางสาวนันทรัตน์ เกื้อหนุน |
โรงเรียนบ้านทองมงคล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ประจวบคีรีขันธ์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นางสาววารุณี พยายาม |
โรงเรียนวัดระเบาะไผ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ปราจีนบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นางเรณู สีนิล |
โรงเรียนวัดผึ่งแดด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา พระนครศรีอยุธยา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นายเรวัฒน์ พรหมสะโร |
โรงเรียนอุปลพันธ์โรจนประสิทธิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา พระนครศรีอยุธยา เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นายวัลลภ เหวันต์ |
โรงเรียนวัดเขาปิ่นทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ราชบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นางณัฐญา เครือเช้า |
โรงเรียนวัดบ้านฆ้องน้อย(โทกุหลาบทิพย์ประชาสรรค์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ราชบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
นางอรัญญา งามระยับ |
โรงเรียนบ้านหลุมข้าว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ลพบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นางวรรณวิมล ทองงาม |
โรงเรียนชุมชนบ้านแก่งเสือเต้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ลพบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
19 |
นางสาวสุนิสา รื่นเริง |
โรงเรียนวัดราษฏร์บูรณะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สมุทรปราการ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
20 |
นางสาวนิตยา แสนใจกล้า |
โรงเรียนบ้านวังบูรพา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สระแก้ว เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
21 |
นางจิราวัฒน์ คุณเวียน |
โรงเรียนบ้านบุกะสัง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สระแก้ว เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
22 |
นางสาวพรรณวดี ปามุทา |
โรงเรียนหินกอง(พิบูลอนุสรณ์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สระบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
23 |
นายนิกร ศรีทอง |
โรงเรียนวัดเพิ่มประสิทธิผล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สิงห์บุรี |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
24 |
นางสาวรุ่งรัตน์ อรุณแสงศิลป์ |
โรงเรียนบ้านหัววัง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุพรรณบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
25 |
นางอัญชลี ชูจิตร |
โรงเรียนแก้วกระจ่าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อ่างทอง |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|