ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นางสาวชัชฎาพร ทองสุกใส |
โรงเรียนวัดหนองพันท้าว(พรประชาวิทยาคาร) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาญจนบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นางสุปราณี แซ่ลิ้ม |
โรงเรียนบ้านหนองหว้า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาญจนบุรี เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นายนิเวศน์ ชาติวุฒ |
โรงเรียนวัดทุ่งเบญจา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา จันทบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
4 |
นายกิตติศักดิ์ จันทร์เปรม |
โรงเรียนวัดนิโครธาราม(กิจสิพงษ์วิทยาคาร) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ฉะเชิงเทรา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นางสาวปนัดดา เฮ็งเจริญ |
โรงเรียนบ้านห้วยมะระ (เทวานุกูลวิทยา) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชลบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นายสงครามชัย ดาบจันทร์ |
โรงเรียนบ้านเขาอำนวยสุข สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชลบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นางสาวกิ่งแก้ว บริรักษ์ศุภกร |
โรงเรียนบ้านเนินดินแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ตราด เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นายอนุชา ชัยหา |
โรงเรียนวัดประทุมทองสุทธาราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครปฐม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
9 |
นายสตกฤช วิชิตพันธ์ |
โรงเรียนวัดเมตารางค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ปทุมธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นางพักตร์วิภา ตะเพียนทอง |
โรงเรียนวัดช้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา พระนครศรีอยุธยา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
นายภาณุพงศ์ เยี่ยมยงวรรณ |
โรงเรียนมิตรภาพที่ 34 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เพชรบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นางสาวหทัยรัตน์ ขาวอ่อน |
โรงเรียนบ้านโป่งเจ็ด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ราชบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นางช่อทิพย์ สุรโชติ |
โรงเรียนบ้านหนองบัว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ลพบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นางสาวมัลลิกา ปานคุ้ม |
โรงเรียนบ้านเขาตะแคง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ลพบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นางมยุรีย์ คนเจน |
โรงเรียนบ้านขุนสมุทร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สมุทรปราการ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นางอานุชิต แก้วก่า |
โรงเรียนพรสวรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สระแก้ว เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
นางสาวลัดดาพรรณ จันทร์ปรีดา |
โรงเรียนบ้านสี่แยก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สระแก้ว เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นางสุริยา ยุทธปรีชานันต์ |
โรงเรียนวัดหัวถนน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สระบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
19 |
นางสุธาลักณ์ สุวรรณศรี |
โรงเรียนวัดท่าสีโพธิ์เหนือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สระบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
20 |
นางสาวสุปราณี เมฆขจร |
โรงเรียนวัดเสาธงทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุพรรณบุรี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
21 |
นางสาวณัฐกานต์ อยู่เย็น |
โรงเรียนวัดหนองหลุม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุพรรณบุรี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
22 |
นายชัยวัฒน์ มั่นอก |
โรงเรียนวัดแปดแก้ว (สพันธ์พุ่มระชัฎกุล) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อ่างทอง |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|