ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล |
การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
2 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวเพียงใจ หงษ์ทอง |
โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุพรรณา แก้วเพิ่มพูน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 จังหวัดสตูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุพิชฌาย์ อริยะมนตรี |
โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้ จังหวัดสุราษฎร์ธานี การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางศิรินันท์ จุ้ยมอด |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 4 จังหวัดตรัง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางธนิดา วงศ์สัมพันธ์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดปัตตานี การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายธีระวัฒน์ ทองแผ้ว |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 จังหวัดสตูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 4 จังหวัดตรัง |
การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุจิตรา เจือสุวรรณ |
โรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุพรรณา แก้วเพิ่มพูน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 จังหวัดสตูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
11 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวอังสนา มากมูล |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 4 จังหวัดตรัง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
12 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางณัฏฐ์ศศิ วิเวกวินย์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดภูเก็ต การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสุพัตรา บุญประดิษฐ์ |
โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวขวัญเดือน ชยุติ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวรัตนาภรณ์ หาญพรหม |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวรุ่งนภา โพธิ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาววรันทร มะณี |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดกระบี่ การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายดอนศักดิ์ คงแก้ว |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 19 จังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
19 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวนัฐตยา นาวาล่อง |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |