สรุปรายการประกวดวันที่ 6 พ.ค. 2564

รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ภาคใต้
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสตูล
วันที่  5 - 7 เดือน พฤษภาคม พ.ศ. 2564
ณ จังหวัดสตูล 

[ ทั้งหมด   5 พ.ค. 2564   6 พ.ค. 2564   7 พ.ค. 2564   ]
หมวดหมู่ : ด้านวิชาการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 005 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
2 006 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
3 007 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
4 008 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
5 009 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
6 011 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
7 020 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
8 021 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
9 022 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
10 024 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 9 4 13
11 025 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 10 4 14
12 026 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 9 4 13
13 027 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
14 029 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
15 030 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
16 033 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
17 037 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
18 040 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
19 041 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 8 4 12
20 042 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 11 4 15
21 043 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
22 044 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
23 045 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
24 046 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
25 047 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
26 048 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
27 049 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
28 050 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
29 051 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
30 052 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
31 053 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
32 054 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
33 055 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
34 056 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
35 057 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
36 058 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
37 061 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
38 062 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
39 064 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
40 065 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
41 067 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
42 068 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
43 069 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
44 070 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
45 071 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
46 072 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
47 073 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
48 074 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
49 075 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
50 076 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 175 200 375

หมวดหมู่ : ด้านบริหารจัดการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 089 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
2 090 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
3 091 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 11 4 15
4 092 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 8 4 12
5 093 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
6 094 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
7 095 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
8 096 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
9 100 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
10 103 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
11 105 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
12 106 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
13 107 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
14 108 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
15 109 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 14 4 18
16 110 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 19 4 23
17 111 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 14 4 18
18 112 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 10 4 14
19 113 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
20 114 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
21 115 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
22 118 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
23 122 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
24 125 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 12 4 16
25 126 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 12 4 16
26 127 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
27 128 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
28 129 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
29 130 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
30 131 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
31 132 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
32 133 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
33 134 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
34 135 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
35 136 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
36 137 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
37 138 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
38 139 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
39 140 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 8 4 12
40 141 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
41 142 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
42 143 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
43 144 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
44 145 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
45 146 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 8 4 12
46 147 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
47 148 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
48 150 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
49 151 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
50 152 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
51 153 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
52 154 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
53 155 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
54 156 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
55 157 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
56 159 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
57 161 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
58 162 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
59 163 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
60 165 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 280 240 520

หมวดหมู่ : ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 173 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
2 175 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 0 0 0
3 185 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
4 189 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
5 190 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
6 191 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
7 192 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
8 193 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
9 194 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
10 195 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
11 196 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
12 197 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 0 3
13 200 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
14 205 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
15 206 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
16 207 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
17 208 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
18 209 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
19 211 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
20 212 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
21 213 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
22 214 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
23 215 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
24 216 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
25 218 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
26 226 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
27 229 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
28 230 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 10 4 14
29 231 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
30 232 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
31 233 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
32 234 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
33 235 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
34 237 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
35 238 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
36 239 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
37 240 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
38 241 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
39 242 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
40 243 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
41 244 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
42 245 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
43 246 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
44 247 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
45 249 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
46 250 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
47 251 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
48 252 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
49 253 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
50 254 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
51 255 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
52 256 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
53 258 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
54 260 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
55 261 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
56 262 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
57 263 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
58 264 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
59 266 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
60 267 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
61 268 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
62 271 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
63 273 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
64 279 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV )ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
65 280 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
66 281 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
67 282 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
68 283 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
69 284 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
70 285 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
71 286 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
72 287 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา พลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
73 288 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
74 289 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
75 290 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
76 292 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
77 293 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
78 294 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
79 295 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
80 296 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
81 297 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
82 299 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
83 304 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับปฐมวัย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
84 305 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
85 308 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
86 311 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับปฐมวัย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
87 312 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLCด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
88 313 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
89 314 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษาด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
90 316 ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
91 317 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
92 329 สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
93 330 สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
94 331 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
95 333 สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
96 334 สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
97 335 สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
98 336 สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
99 337 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
100 338 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
101 339 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
102 340 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
103 341 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
104 343 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
105 344 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
106 345 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
107 347 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
108 348 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
109 349 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
110 350 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
111 351 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
112 352 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
113 353 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
114 354 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
115 358 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
116 359 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
117 360 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 301 460 761

หมวดหมู่ : ลูกจ้างยอดเยี่ยม
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 380 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
2 381 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 7 8 15

สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
จำนวนผู้เข้าประกวด จำนวนกรรมการ รวมผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
763 908 1671