รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ภาคใต้
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสตูล
วันที่  5 - 7 เดือน พฤษภาคม พ.ศ. 2564
ณ จังหวัดสตูล 

[ ทั้งหมด   5 พ.ค. 2564   6 พ.ค. 2564   7 พ.ค. 2564   ]
หมวดหมู่ : ด้านวิชาการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 003 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 0 0
2 004 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 0 0
3 005 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
4 006 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
5 007 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
6 008 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
7 009 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
8 010 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ 0 0 0
9 011 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
10 014 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 0 0
11 015 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 0 0
12 016 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 0 0
13 017 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 0 0 0
14 018 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ 0 0 0
15 019 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ 0 0 0
16 020 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
17 021 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
18 022 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
19 023 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ 0 0 0
20 024 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 9 4 13
21 025 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 10 4 14
22 026 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 9 4 13
23 027 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
24 028 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ 0 0 0
25 029 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
26 030 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
27 033 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
28 034 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ 0 0 0
29 035 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ 0 0 0
30 036 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ 0 0 0
31 037 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
32 040 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
33 041 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 8 4 12
34 042 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 11 4 15
35 043 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
36 044 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
37 045 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
38 046 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
39 047 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
40 048 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
41 049 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
42 050 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
43 051 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
44 052 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
45 053 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
46 054 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
47 055 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
48 056 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
49 057 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
50 058 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
51 059 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ 0 0 0
52 060 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ 0 0 0
53 061 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
54 062 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
55 063 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ 0 0 0
56 064 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
57 065 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
58 066 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ 0 0 0
59 067 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
60 068 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
61 069 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
62 070 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
63 071 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
64 072 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
65 073 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
66 074 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
67 075 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
68 076 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
69 077 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ 0 0 0
70 078 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ 0 0 0
71 079 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ 0 0 0
72 080 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ 0 0 0
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 175 200 375

หมวดหมู่ : ด้านบริหารจัดการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 088 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
2 089 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
3 090 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
4 091 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 11 4 15
5 092 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 8 4 12
6 093 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
7 094 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
8 095 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
9 096 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
10 099 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
11 100 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
12 101 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
13 102 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
14 103 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
15 104 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
16 105 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
17 106 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
18 107 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
19 108 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
20 109 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 14 4 18
21 110 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 19 4 23
22 111 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 14 4 18
23 112 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 10 4 14
24 113 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
25 114 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
26 115 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
27 118 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
28 119 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
29 120 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
30 121 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
31 122 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
32 125 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 12 4 16
33 126 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 12 4 16
34 127 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
35 128 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
36 129 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
37 130 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
38 131 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
39 132 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
40 133 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
41 134 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
42 135 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
43 136 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
44 137 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
45 138 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
46 139 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
47 140 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 8 4 12
48 141 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
49 142 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
50 143 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
51 144 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
52 145 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
53 146 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 8 4 12
54 147 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
55 148 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
56 149 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
57 150 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
58 151 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
59 152 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
60 153 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
61 154 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
62 155 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
63 156 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
64 157 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
65 158 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
66 159 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
67 160 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
68 161 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
69 162 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
70 163 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
71 164 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ 0 0 0
72 165 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 280 240 520

หมวดหมู่ : ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 171 บุคลากรทางการศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
2 172 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
3 173 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
4 174 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
5 175 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 0 0 0
6 176 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
7 177 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
8 178 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
9 179 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
10 180 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
11 181 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
12 184 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
13 185 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
14 186 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
15 189 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
16 190 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
17 191 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
18 192 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
19 193 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
20 194 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
21 195 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
22 196 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
23 197 สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 0 3
24 200 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
25 201 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
26 202 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
27 203 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
28 204 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
29 205 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
30 206 ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
31 207 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
32 208 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
33 209 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
34 210 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
35 211 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
36 212 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
37 213 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
38 214 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
39 215 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
40 216 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
41 217 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
42 218 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
43 221 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
44 222 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
45 223 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
46 224 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
47 225 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
48 226 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
49 229 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
50 230 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 10 4 14
51 231 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
52 232 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
53 233 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
54 234 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
55 235 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
56 236 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
57 237 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
58 238 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
59 239 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
60 240 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
61 241 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
62 242 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
63 243 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
64 244 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
65 245 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
66 246 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
67 247 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
68 248 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
69 249 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
70 250 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
71 251 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
72 252 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
73 253 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
74 254 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
75 255 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
76 256 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
77 257 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
78 258 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
79 259 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
80 260 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
81 261 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
82 262 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
83 263 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
84 264 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
85 265 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
86 266 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
87 267 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
88 268 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
89 269 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
90 270 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
91 271 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
92 272 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
93 273 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
94 279 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV )ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
95 280 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
96 281 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
97 282 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
98 283 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
99 284 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
100 285 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
101 286 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
102 287 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา พลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
103 288 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
104 289 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
105 290 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
106 291 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
107 292 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
108 293 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
109 294 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
110 295 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
111 296 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
112 297 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
113 298 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
114 299 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
115 300 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
116 301 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
117 302 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
118 303 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
119 304 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับปฐมวัย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
120 305 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
121 306 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
122 307 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
123 308 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
124 309 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
125 310 รองผู้อำนวยการสถานศึกษา ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
126 311 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับปฐมวัย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
127 312 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLCด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
128 313 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
129 314 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษาด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
130 315 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
131 316 ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
132 317 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
133 318 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
134 319 ศึกษานิเทศก์ต้นแบบยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
135 320 ศึกษานิเทศก์ต้นแบบยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
136 329 สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
137 330 สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
138 331 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
139 332 บุคลากรทางการศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
140 333 สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
141 334 สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
142 335 สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
143 336 สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
144 337 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
145 338 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
146 339 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
147 340 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
148 341 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
149 342 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
150 343 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
151 344 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 7 4 11
152 345 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
153 346 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
154 347 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
155 348 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
156 349 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
157 350 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 5 4 9
158 351 สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
159 352 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
160 353 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
161 354 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 4 4 8
162 355 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
163 356 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
164 357 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
165 358 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
166 359 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 3 4 7
167 360 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 2 4 6
168 361 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
169 362 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 0 0 0
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 301 460 761

หมวดหมู่ : ลูกจ้างยอดเยี่ยม
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 378 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา 0 0 0
2 379 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา 0 0 0
3 380 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 6 4 10
4 381 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา โรงเรียนอนุบาลสตูล อาคารบุษกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 09:00-21:00 1 4 5
5 382 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา 0 0 0
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 7 8 15

สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
จำนวนผู้เข้าประกวด จำนวนกรรมการ รวมผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
763 908 1671