ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางเกษมณี ประเสริฐ |
สพป.อุดรธานี เขต 4 |
2 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางอรอุมา แก้วพล |
โรงเรียนคำบงเจริญสุข สพป.อุดรธานี เขต 4 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางศรีสอาด มณีโรจน์ |
โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ สพป.อุดรธานี เขต 4 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกาญจนา แก้วพล |
โรงเรียนบ้านนาอ่าง สพป.อุดรธานี เขต 4 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นายธีรพงศ์ เต็มใจ |
โรงเรียนบ้านหยวก สพป.อุดรธานี เขต 4 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวนันทพร นพรัตน์ |
โรงเรียนคำบงเจริญสุข สพป.อุดรธานี เขต 4 |
7 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวรัตนาภรณ์ คำมูล |
สพป.อุดรธานี เขต 4 |
8 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายบรรเจิด พรศิริรัตน์ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์โนนแดง สพป.อุดรธานี เขต 4 |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางลักษณาศิริ คำภูแก้ว |
โรงเรียนบ้านนางิ้ว สพป.อุดรธานี เขต 4 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุพัตรา บุญเลิศ |
โรงเรียนบ้านกาลึม สพป.อุดรธานี เขต 4 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายสหกิจ ดงอนนท์ |
โรงเรียนบ้านติ้ว สพป.อุดรธานี เขต 4 |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายอิทธิชัย นิตย์กุลกานต์ |
โรงเรียนบ้านดงธาตุ สพป.อุดรธานี เขต 4 |
13 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวดารุณี อัคเทพ |
โรงเรียนบ้านสร้างก่อ สพป.อุดรธานี เขต 4 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางรัชนีวรรณ งามประกอบ |
โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ สพป.อุดรธานี เขต 4 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวกาญจนี บอลสิทธิ์ |
โรงเรียนราษฎร์จุฬาสามัคคี สพป.อุดรธานี เขต 4 |
16 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุธาทิพย์ นิยม |
โรงเรียนบ้านนาคำ สพป.อุดรธานี เขต 4 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายพัฒนพงษ์ จันทร์เบาะ |
โรงเรียนราษฎร์จุฬาสามัคคี สพป.อุดรธานี เขต 4 |