ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายไกร เฉลิมพงษ์ |
โรงเรียนโคกสว่างคุ้มวิทยานุสรณ์ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวจิรสุดา ครองยุทธ |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
ว่าที่ร้อยตรีธวัชชัย โพธิ์ศรี |
โรงเรียนหนองขอนวิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาววรรณา ศรีแสง |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางธนาภรณ์ ศิริกุล |
โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
6 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายธวัฒชัย กุคำวงษ์ |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวจริยา ทองเเสง |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายอภิสิทธิ์ ขำรัมย์ |
โรงเรียนขุมคำวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวภาวิณี ชมชิด |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางปนัสยา กุลการี |
โรงเรียนดงสว่างวิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายภานะเรศ บุตรดีขันธ์ |
โรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางปิยวรรณ ผ่าโผน |
โรงเรียนพนาศึกษา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวศญาภักดิ์ หวังดี |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวบุษศรัฐ บุษย์เพชร |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสิรินดา สีโส |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
16 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนตาลสุมพัฒนา |
สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางพัชราวลัย ศรีรักษา |
โรงเรียนเสนางคนิคม สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเพ็ญพิวรรณ์ แจ้งจิตต์ |
โรงเรียนมัธยมตระการพืชผล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางเพชรอุบล ผลพันธิน |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนราธร คุ้ยเห้ง |
โรงเรียนดงสว่างวิทยา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางศศิธร โคตรคันทา |
โรงเรียนหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสุกัญญา ไขเเสง |
โรงเรียนตาลสุมพัฒนา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายวีระยุทธ ไตรยมูล |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายกิตติ ขันอ่อน |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายราวี รอบโลก |
โรงเรียนนารีนุกูล สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
26 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายคารม ช่วยสุข |
โรงเรียนขุมคำวิทยาคาร สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
27 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสบาไพ คำเลิศ |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
28 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวผ่องศรี สมยา |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
29 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายวีระชัย มณีพิมพ์ |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
30 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาววริณศิญา พงษ์เกษ |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |