ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวทัศนีย์ภรณ์ รัตนอ่อน |
โรงเรียนสตรีราชินูทิศ สพม.อุดรธานี |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางญาธิดา ภักดิ์วาปี |
โรงเรียนสตรีราชินูทิศ สพม.อุดรธานี |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางทวีพร จันทร์รักษ์ |
โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล สพม.อุดรธานี |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางปาจรีย์ นาระกุล |
โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล สพม.อุดรธานี |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นายอัยวัฒน์ ม่วงเสาร์ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี สพม.อุดรธานี |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางวนิดา บุญพิเชฐวงศ์ |
โรงเรียนสตรีราชินูทิศ สพม.อุดรธานี |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางนงเยาว์ พงษ์วุฒินันท์ |
โรงเรียนหนองแดงวิทโยดม สพม.อุดรธานี |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี |
สพม.อุดรธานี |
9 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางรมยกร วรรณสวาท |
สพม.อุดรธานี |
10 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายอาวุธ กัตตะโร |
โรงเรียนวังสามหมอวิทยาคาร สพม.อุดรธานี |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางธิดารัตน์ ใจขาน |
โรงเรียนจำปาโมงวิทยาคาร สพม.อุดรธานี |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวศิริลักษณ์ เสนไสย์ |
โรงเรียนทุ่งฝนพัฒนศึกษา สพม.อุดรธานี |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวทัศนีย์ภรณ์ รัตนอ่อน |
โรงเรียนสตรีราชินูทิศ สพม.อุดรธานี |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวโฉมสุดา ยงยืน |
โรงเรียนทุ่งฝนพัฒนศึกษา สพม.อุดรธานี |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางทัศนีย์ ปลัดศรีช่วย |
โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล สพม.อุดรธานี |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายประดิษฐ์ ศรีซุย |
โรงเรียนสตรีราชินูทิศ สพม.อุดรธานี |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางอรญา วุฒิพันธ์ |
โรงเรียนอุดรพัฒนาการ สพม.อุดรธานี |
18 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยโทวิรัตน์ แก้วสุด |
สพม.อุดรธานี |
19 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางธนาภรณ์ อรรคฮาด |
สพม.อุดรธานี |
20 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายวิศิษฎ์ อิสระดำรง |
โรงเรียนทุ่งฝนพัฒนศึกษา สพม.อุดรธานี |
21 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางอภิสรา ซินเม |
โรงเรียนจำปาโมงวิทยาคาร สพม.อุดรธานี |
22 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางรัตนาวดี วรรณสาร |
โรงเรียนศรีธาตุพิทยาคม สพม.อุดรธานี |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายธนกร ขันตรีสกุล |
โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล สพม.อุดรธานี |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายชินวุฒิ วังภูมิใหญ่ |
โรงเรียนกู่แก้ววิทยา สพม.อุดรธานี |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวผกาวรรณ คำคูณ |
โรงเรียนกู่แก้ววิทยา สพม.อุดรธานี |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวกนกวรรณ โจมทา |
โรงเรียนหนองหัวคูปวงประชานุเคราะห์ สพม.อุดรธานี |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายธนกร ขันตรีสกุล |
โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล สพม.อุดรธานี |
28 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวเจริญขวัญ รัตนะวงษา |
โรงเรียนวังสามหมอวิทยาคาร สพม.อุดรธานี |
29 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายอนุพงษ์ ชุมแวงวาปี |
โรงเรียนยิ่งยวดพิทยานุกูล สพม.อุดรธานี |
30 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอนุพงษ์ ชุมแวงวาปี |
โรงเรียนยิ่งยวดพิทยานุกูล สพม.อุดรธานี |
31 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนตาดทองพิทยาคม |
สพม.อุดรธานี |
32 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวประภัสสร ทามาลี |
โรงเรียนเชียงหวางพิทยาคาร สพม.อุดรธานี |
33 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายเกรียงไกร สิมมา |
โรงเรียนตาดทองพิทยาคม สพม.อุดรธานี |