ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายชุมพล ทวีชัย |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
2 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางนิตยา แฝงเพชร |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
3 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายชูชาติ แก้วนอก |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
4 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสุภาวดี ติงสะ |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
5 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางบังอร กษมาพิศาล |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
6 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวไพลินรัตน์ ทองสุ |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
7 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีอรุณ เมียดสีนา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
8 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
|
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
9 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวดวงดาว จำปาสา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
10 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางพรรณพร บุญทศ |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
11 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
12 |
บุคลากรทางการศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาววิมลทิพย์ กมลวัฒนานนท์ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
13 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสิทธิพงษ์ สุพรม |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
14 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายทรงศักดิ์ พลศักดิ์ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
15 |
ศึกษานิเทศก์ต้นแบบยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวกัญญาภัค มูลศรีแก้ว |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางจารุวรรณ น้อยพลาย |
โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสุดารัตน์ พรรษาวนัส |
โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวพัทธเนติห์ ทองบาง |
โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายโกวิท วันศรี |
โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวมาลีวัลย์ สมใจ |
โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางปณิตา นาจำปา |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
22 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายบุญชิต คุณมาศ |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสมพร นวลรักษา |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวนันทิยา จิตตะโคตร์ |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนนทวัฒน์ ชนะบุตร |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายเดชา นวลรักษา |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายภูมินทร์ สุวรรณศรี |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
28 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายวิเชียร บุญมาก |
โรงเรียนกำแพง สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
29 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวธิชญา อายุยืน |
โรงเรียนกุดชุมวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
30 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นายธวัฒชัย รัตนะวัน |
โรงเรียนกุดชุมวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
31 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายวีระศักดิ์ คำแก่น |
โรงเรียนกุดชุมวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
32 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวิโรจน์ คำจันทร์ |
โรงเรียนกุดชุมวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
33 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนกุดชุมวิทยาคม |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
34 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวธัณกนก คิ้วสุวรรณ |
โรงเรียนขุขันธ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
35 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวดวงตะวัน พันธเสน |
โรงเรียนขุขันธ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
36 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวพิไลพร อ่อนคำ |
โรงเรียนขุขันธ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
37 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางยิหวา ผุดผา พิฉินทธารี |
โรงเรียนขุขันธ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
38 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางยลดา ทองภูบาล |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
39 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายธงชัย แซวจันทึก |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
40 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางนัตยา จันทกรณ์ |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
41 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางศิริพร ไชยมาศ |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
42 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางอาวาวีน หลั่งน้ำสังข์ |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
43 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาววงเดือน แสวงผล |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
44 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางพัชรี ศรีระวงค์ |
โรงเรียนคำเตยวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
45 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายเกียรติศักดิ์ ทองคำ |
โรงเรียนคำเตยวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
46 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายสุรพจน์ บัวเขียว |
โรงเรียนคำเตยวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
47 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวภัทรสุดา แก้วสีขาว |
โรงเรียนคำเตยวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
48 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางจารุวรรณ จุ้ยสุวรรณทัต |
โรงเรียนค้อวังวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
49 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายมนตรี แจ่มศรี |
โรงเรียนตระกูลประเทืองวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
50 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวจิราภรณ์ ไชยศิริ |
โรงเรียนตระกูลประเทืองวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
51 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนทรายมูลวิทยา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
52 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางพิมลพักตร์ สุภิษะ |
โรงเรียนทุ่งสิมวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
53 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนทุ่งสิมวิทยาคม |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
54 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายสถาน ปรางมาศ |
โรงเรียนทุ่งสิมวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
55 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายสถาน ปรางมาศ |
โรงเรียนทุ่งสิมวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
56 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายสมเพียร ไชยสุวรรณ์ |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
57 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวเพ็ญภัค พันจันดา |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
58 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาววาสินี วิถี |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
59 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายสมเดช ครองยุทธ |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
60 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางพัชนิภา เหลื่อมอุไร |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
61 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายวุฒิศักดิ์ สุภิษะ |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
62 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิตยา กองทรัพย์ |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
63 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายพยนต์ สกุลพูลกิตติ |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
64 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายภวินท์ ศรีบุญเรือง |
โรงเรียนทุ่งไชยพิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
65 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนน้ำคำวิทยา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
66 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายกฤษฎา เขตสกุล |
โรงเรียนบัวเจริญวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
67 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายประเสริฐ แสงสว่าง |
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
68 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายวีระศักดิ์ จันทะรัตน์ |
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
69 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายวีระศักดิ์ จันทะรัตน์ |
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
70 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางเพ็ชรัตน์ ประทีปะเสน |
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
71 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายไกรสอน ดัดถุยาวัฒน์ |
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
72 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
73 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางยุดา มาตขาว |
โรงเรียนบุ่งค้าวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
74 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวพิรุญาณ์ ค้อชากุล |
โรงเรียนบุ่งค้าวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
75 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสุรพล ผงทอง |
โรงเรียนบุ่งค้าวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
76 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางพัชรินทร์ สดมพฤกษ์ |
โรงเรียนประสานมิตรวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
77 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวศศิธร ประมาพันธ์ |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
78 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายไพศาล หวนคนึง |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
79 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายจิตตนาถ สิงห์โต |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
80 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวทองพันธ์ ยงกุล |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
81 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางศรุตา ชมภูเขา |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
82 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางธนัญญ์ฎา บึงไกร |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
83 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสุปราณีย์ เพ็งธรรม |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
84 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนปรางค์กู่ |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
85 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวจินตนา อสิพงษ์ |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
86 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางมาลินี งามแสง |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
87 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวรัตนา เงินดี |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
88 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายศราวุธ จรเดช |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
89 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวอุไร ครบสุวรรณ |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
90 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธันย์เทวิกา ส่งสุข |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
91 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางชลันดา สมบัติวงศ์ |
โรงเรียนปรางค์กู่ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
92 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายจงมิตร ศรีไชย |
โรงเรียนป่าติ้ววิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
93 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางจำปา บุญมาก |
โรงเรียนป่าติ้ววิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
94 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
โรงเรียนมัธยมบักดองวิทยา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
95 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวพิมพ์พรรณ บุษบงก์ |
โรงเรียนยางชุมน้อยพิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
96 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวาทิต แสงจันทร์ |
โรงเรียนยโสธรพิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
97 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาววราพร แก้วใส |
โรงเรียนยโสธรพิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
98 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางรัดดาวรรณ์ มาปะโท |
โรงเรียนยโสธรพิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
99 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสุภาพ บุญรมย์ |
โรงเรียนละทายวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
100 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายสุพรรณ ค้าโค |
โรงเรียนละทายวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
101 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายนราธิป บุญรมย์ |
โรงเรียนละทายวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
102 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนละทายวิทยา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
103 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางพัชรินทร์ กองสินแก้ว |
โรงเรียนศรีฐานกระจายศึกษา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
104 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางรุ่งนภา ผลเกิด |
โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
105 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาววิไลพร จันเทพา |
โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
106 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายดนัย แสงสิงห์ |
โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
107 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายฟ้าคำรณ กมล |
โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
108 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางวรลักษณ์ สายเชื้อ |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
109 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางนิธินันท์ ธนะจิตต์สิน |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
110 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายสมศักดิ์ นันทวิสิทธิ์ |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
111 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนสตรีสิริเกศ |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
112 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางวลัย นามวงศ์ |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
113 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางรสสุคนธ์ แก้วคูณ |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
114 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายนิธิศ สายเชื้อ |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
115 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายเทพปทาน สีแก้ว |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
116 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสุพัตรา ไชยโชติ |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
117 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางวิไล กุยแก้ว |
โรงเรียนสตรีสิริเกศ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
118 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวนิรชร ชายทวีป |
โรงเรียนสมเด็จพระญาณสังวร ในพระสังฆราชูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
119 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางวันวิสา สีทำมา |
โรงเรียนสมเด็จพระญาณสังวร ในพระสังฆราชูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
120 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายเชษฐา ค้าคล่อง |
โรงเรียนสมเด็จพระญาณสังวร ในพระสังฆราชูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
121 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายศราวุธ โชติสุวรรณ |
โรงเรียนสมเด็จพระญาณสังวร ในพระสังฆราชูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
122 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวกิตติมา สาระรักษ์ |
โรงเรียนสมเด็จพระญาณสังวร ในพระสังฆราชูปถัมภ์ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
123 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายณัฐวุฒิ นามวงศ์ |
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
124 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนส้มป่อยพิทยาคม |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
125 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสุภาวดี ทรัพย์สมบูรณ์ |
โรงเรียนหนองคูวิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
126 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวอมรรัตน์ พิเลิศ |
โรงเรียนห้วยทับทันวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
127 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสุดาวรรณ โคตรเนตร |
โรงเรียนห้วยทับทันวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
128 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวพัชรียา ผาดไธสง |
โรงเรียนห้วยทับทันวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
129 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนห้วยทับทันวิทยาคม |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
130 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายคณาวุฒิ พรหมทา |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ศรีสะเกษ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
131 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางจงรัก ประทุมชาติ |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ศรีสะเกษ สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
132 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายบรรจง สีคำ |
โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
133 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายชัยวัฒน์ ประพาฬ |
โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
134 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายโชคทวี บุญจันทร์ |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
135 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยโทเจษฎา จันทร์เปล่ง |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
136 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางมะลิวัลย์ ดำริห์ |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
137 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายกิตติพงษ์ บุญล้อม |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
138 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวดวงโชติกาล วงศ์ทอง |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
139 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางบังอร คูเมือง |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
140 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางนาฏจารีย์ วงษ์สิรภัค |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
141 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางชฎาพร หมอกจันทึก |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
142 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสุภัทรา บุญยิ่ง |
โรงเรียนเลิงนกทา สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
143 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนโคกหล่ามวิทยา |
สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
144 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายพรศักดิ์ อุ่นใจ |
โรงเรียนโนนค้อวิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |
145 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีบุญวิทย์ ไชยช่วย |
โรงเรียนไผ่งามพิทยาคม สพม.ศรีสะเกษ ยโสธร |