ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวศุภนัส เสาศิริ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
2 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางศิริลักษณ์ บุรวัฒน์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
3 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางจิราภรณ์ ภัทรพฤกษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสงกรานต์ สุวรรณ์ |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวนงเยาว์ สวนงาม |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวรักษณาลี สุริหาร |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
7 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางชมพูนุช แพงวงษ์ จันทรประทักษ์ |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสุขุมาลย์ อินทเสวก |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวดวงกมล สูงพล |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางยงจิตร ศิลาพิมพ์ |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก สพม.ร้อยเอ็ด |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายเฉลิมชัย หรสิทธิ์ |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก สพม.ร้อยเอ็ด |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวเจนจิรา ศรีสุธัญญาวงค์ |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก สพม.ร้อยเอ็ด |
14 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายภาราดร จันทพันธ์ |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก สพม.ร้อยเอ็ด |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายอนุวัตร หาญมนตรี |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก สพม.ร้อยเอ็ด |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางยงจิตร ศิลาพิมพ์ |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก สพม.ร้อยเอ็ด |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายณัฐพงศ์ ศรแก้ว |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก สพม.ร้อยเอ็ด |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางนิภาพร สว่างกุล |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวจิราพร พละสิม |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเสาวลักษณ์ ยมรัตน์ |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายพงษ์พันธ์ พรมหงษ์ |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายสุชาติ สว่างกุล |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางทิพวรรณ ประชานันท์ |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
24 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายจักรวาล เจริญทอง |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสุพัตรา วานิชชัง |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายภูมิพิชาติ หินไชยศรี |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
ว่าที่ร้อยตรีกฤษฎา หลวงยศ |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
28 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายอาทร อุตรา |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
29 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายจักรวาล เจริญทอง |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
30 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายภูมิพิชาติ หินไชยศรี |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
31 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายอดิศักดิ์ บังแสง |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
32 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนับเดือน บุตรละคร |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
33 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายณัฐพงศ์ ใจดี |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
34 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิตยา ไชยมหา |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ สพม.ร้อยเอ็ด |
35 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายสุพรรณ พรรณเกตุ |
โรงเรียนดู่น้อยประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
36 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายศิวพงษ์ สาระรัตน์ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
37 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางไพวรรณ พันธ์ภูมิ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
38 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวศุภลักษณ์ สวัสดิ์นะที |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
39 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายรุ่ง สกุลพิทักษ์ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
40 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางภัชรี พันธะไชย |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
41 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายพงษ์สิทธิ์ ทองโอษฐ์ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
42 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางอัญญรัตน์ แสนภูมิ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
43 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางจารุวรรณ สุทธิประภา |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
44 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางชวลี ทองวงษ์ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
45 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
46 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางชัชชนี ช่องวารินทร์ |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
47 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวอุทุมพร อุทุมภา |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
48 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางศิริลักษณ์ เพริดพราว |
โรงเรียนธงธานี สพม.ร้อยเอ็ด |
49 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสุรีลักษณ์ วันทานี |
โรงเรียนผาน้ำทิพย์วิทยา สพม.ร้อยเอ็ด |
50 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธิติสรณ์ สุ่มมาตย์ |
โรงเรียนผาน้ำทิพย์วิทยา สพม.ร้อยเอ็ด |
51 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนผาน้ำทิพย์วิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
52 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายจักราช หินซุย |
โรงเรียนพนมไพรวิทยาคาร สพม.ร้อยเอ็ด |
53 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนม่วงมิตรวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
54 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนพรัตน์ มูลศรีแก้ว |
โรงเรียนม่วงมิตรวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
55 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล |
สพม.ร้อยเอ็ด |
56 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายพงศกร โสรถาวร |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล สพม.ร้อยเอ็ด |
57 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางณัฐพัชร์ สล้างสิงห์ |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล สพม.ร้อยเอ็ด |
58 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล |
สพม.ร้อยเอ็ด |
59 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายราชัน สัมฤทธิ์ |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล สพม.ร้อยเอ็ด |
60 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนฤมล เภาสระคู |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล สพม.ร้อยเอ็ด |
61 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายจตุพล ไกรยบุตร |
โรงเรียนเทอดไทยวิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
62 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสะอาด พลซื่อ |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
63 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
64 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
65 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายประวีณ เชิงสะอาด |
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา สพม.ร้อยเอ็ด |
66 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายสังคม เทียบผา |
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา สพม.ร้อยเอ็ด |
67 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
68 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิตญา ราโช |
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา สพม.ร้อยเอ็ด |
69 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
70 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางจิราภรณ์ มุริกา |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
71 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางเรวดี มนตรีพิลา |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
72 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสุรณีย์ ติสองเมือง |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม สพม.ร้อยเอ็ด |
73 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายเทิดทูน วรวะไล |
โรงเรียนโพธิ์แก้วประชาสรรค์ สพม.ร้อยเอ็ด |
74 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวพรพรรณ พลเยี่ยม |
โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา สพม.ร้อยเอ็ด |
75 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายสันติภาพ สิทธิหาโคตร |
โรงเรียนโพนทองวิทยายน สพม.ร้อยเอ็ด |
76 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายสันติภาพ สิทธิหาโคตร |
โรงเรียนโพนทองวิทยายน สพม.ร้อยเอ็ด |