ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม |
สพม.บุรีรัมย์ |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวจุติมาพร ดีสวัสดิ์ |
โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวศิรินาถ สุมหิรันต์ |
โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางอุไรวรรณ วิเศษฤทธิ์ |
โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
5 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนหนองตาดพิทยาคม |
สพม.บุรีรัมย์ |
6 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนพระครูพิทยาคม |
สพม.บุรีรัมย์ |
7 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนพุทไธสง |
สพม.บุรีรัมย์ |
8 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวจัตุพร แปวไธสง |
สพม.บุรีรัมย์ |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวทัศนีย์ เนตรประโคน |
โรงเรียนตาจงพิทยาสรรค์ สพม.บุรีรัมย์ |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีณัฐธนัน วรรณสุข |
โรงเรียนโนนสุวรรณพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายธนพล อาจจุฬา |
โรงเรียนตูมใหญ่วิทยา สพม.บุรีรัมย์ |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสุพัฒน์ สีไลรัมย์ |
โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายวรุฒ สีภา |
โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายอภินพ อินทร์โสม |
โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีอภิภู พลเสพ |
โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวรัตนาภรณ์ ศิริพงษ์ |
โรงเรียนถนนหักพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางขวัญหล้า เหล่าจินดา |
โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางปาริชาติ ขามประโคน |
โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายชัยณรงค์ คีรี |
โรงเรียนพระครูพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายปิยพล วงศ์ประสิทธิ์ |
โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางชนกานต์ เหลาแตว |
โรงเรียนถนนหักพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
22 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวศิริวัฒนาพร พริ้งเพราะ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาบุรีรัมย์ สพม.บุรีรัมย์ |
23 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
โรงเรียนพิมพ์รัฐประชาสรรค์ |
สพม.บุรีรัมย์ |
24 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนตูมใหญ่วิทยา |
สพม.บุรีรัมย์ |
25 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางฉวัฒญา ฉิมมา |
สพม.บุรีรัมย์ |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางวรินท์พัทธ์ วิเศษเบญจกุล |
โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวณัฐกฤตา ศิริกิจ |
โรงเรียนหนองกี่พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
28 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางพิมพ์ใจ แสนเดช |
โรงเรียนห้วยหินพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
29 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายธิตพัฒน์ บูรณ์เจริญ |
โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
30 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางวิจิตรา เอี่ยมสร้อย |
โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
31 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนาฏกนิษฐ์ ทิศทะษะ |
โรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
32 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางชนกานต์ เหลาแตว |
โรงเรียนถนนหักพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
33 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนโนนสุวรรณพิทยาคม |
สพม.บุรีรัมย์ |
34 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวกตัญชลี เอกวุธ |
โรงเรียนโนนสุวรรณพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
35 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวกัญญ์ญาณัฏฐ์ วิเศษยุธ |
โรงเรียนละหานทรายวิทยา สพม.บุรีรัมย์ |
36 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสมาภรณ์ ดวงฤทธิ์ |
โรงเรียนพระครูพิทยาคม สพม.บุรีรัมย์ |
37 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
นางสาวปราณีต ชึรัมย์ |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาบุรีรัมย์ สพม.บุรีรัมย์ |
38 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนโนนเจริญพิทยาคม |
สพม.บุรีรัมย์ |