ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายนรินทร์ พิทักษ์ |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางดวงฤดี ยอดบุดดี |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาววาสนา วิเจดีย์ |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาววัฒนะ ใบแสน |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางรัศมี ชาสงวน |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายประทุมเทพ อ้วนทา |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายสุทธิรักษ์ วารินทร์ |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายชูวิทย์ ธรรมจิตร |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางนภาพร แก่นโสม |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางรัชนีกร ผิวสว่าง |
โรงเรียนบึงกาฬ สพม.บึงกาฬ |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายประวิน แก้วดวงแสง |
โรงเรียนศรีชมภูวิทยา สพม.บึงกาฬ |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายปราโมทย์ คำเพชรดี |
โรงเรียนศรีวิไลวิทยา สพม.บึงกาฬ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางกัญญา มายูร |
โรงเรียนหนองหิ้งพิทยา สพม.บึงกาฬ |
14 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสุภาพร พลพุทธา |
โรงเรียนหนองหิ้งพิทยา สพม.บึงกาฬ |