ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสุภาพร วงศ์สุขสิน |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา สพม.นครราชสีมา |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาววันโนร์ฟัดลีน บินแวยาโกะ |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา สพม.นครราชสีมา |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายวิเชียร ทองคลี่ |
โรงเรียนมัธยมด่านขุนทด สพม.นครราชสีมา |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายศิริวัฒน์ ใหญ่กระโทก |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์วิทยา สพม.นครราชสีมา |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิชชญาฎา เกษสุภะ |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์วิทยา สพม.นครราชสีมา |
6 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
เหรียญทอง
|
นางสาวนันทวัน ปฏิพันโด |
โรงเรียนโนนสมบูรณ์วิทยา สพม.นครราชสีมา |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายชินวัฒร์ สำราญรมย์ |
โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ 2 สพม.นครราชสีมา |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางอัมพร นันทะเสนา |
โรงเรียนสุรนารีวิทยา 2 สพม.นครราชสีมา |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวรัชดาภรณ์ ทวยทุย |
โรงเรียนเสิงสาง สพม.นครราชสีมา |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสุรางค์ นิลผาย |
โรงเรียนสุรนารีวิทยา 2 สพม.นครราชสีมา |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายณธายุ ตีบจันทร์ |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย สพม.นครราชสีมา |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวกรองทิพย์ กล้าผจญ |
โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ 2 สพม.นครราชสีมา |
13 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนท่าช้างราษฎร์บำรุง |
สพม.นครราชสีมา |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสุรางค์ นิลผาย |
โรงเรียนสุรนารีวิทยา 2 สพม.นครราชสีมา |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางปาริชาติ เนตรทองหลาง |
โรงเรียนจักราชวิทยา สพม.นครราชสีมา |
16 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางอังคนา คำสิงห์นอก |
โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ 2 สพม.นครราชสีมา |
17 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวิรพจน์ โคกเกษม |
โรงเรียนท่าช้างราษฎร์บำรุง สพม.นครราชสีมา |
18 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวเบญจวรรณ จินดาฤทธิ์ |
โรงเรียนพิมายวิทยา สพม.นครราชสีมา |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายสาโรจน์ จ้องสละ |
โรงเรียนบุญวัฒนา สพม.นครราชสีมา |
20 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ 2 |
สพม.นครราชสีมา |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางมนธิชา แสนพิมพ์ |
โรงเรียนท่าช้างราษฏร์บำรุง สพม.นครราชสีมา |