ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
|
สพม.ชัยภูมิ |
2 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายบุญยฤทธิ์ ปิยะศรี |
สพม.ชัยภูมิ |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายอภิเดช ทิพย์สุนา |
โรงเรียนคอนสวรรค์ สพม.ชัยภูมิ |
4 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนคอนสวรรค์ |
สพม.ชัยภูมิ |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายสุชาติ รักษาชนม์ |
โรงเรียนคอนสวรรค์ สพม.ชัยภูมิ |
6 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
โรงเรียนท่ามะไฟหวานวิทยา |
สพม.ชัยภูมิ |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายสันติราษฏร์ จันทร์เพ็ง |
โรงเรียนท่ามะไฟหวานวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนนางแดดวังชมภูวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
สพม.ชัยภูมิ |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายสุเทพ ทิพโชติ |
โรงเรียนนางแดดวังชมภูวิทยา รัชมังคลาภิเษก สพม.ชัยภูมิ |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายประยุทธ วรรณประเขา |
โรงเรียนบ้านเขว้าวิทยายน สพม.ชัยภูมิ |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนพดล กาญจนางกูร |
โรงเรียนบ้านแท่นวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายวรวุฒิ คุณประทุม |
โรงเรียนบ้านแท่นวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธิติมา ทองสนิท |
โรงเรียนบ้านแท่นวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
14 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายนิพนธ์ อาจนิยม |
โรงเรียนภักดีชุมพลวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
15 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนภักดีชุมพลวิทยา |
สพม.ชัยภูมิ |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายปรีชากร ภาชนะ |
โรงเรียนภูเขียว สพม.ชัยภูมิ |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายปรีชากร ภาชนะ |
โรงเรียนภูเขียว สพม.ชัยภูมิ |
18 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางปนัดดา ทีบัวบาน |
โรงเรียนหนองคอนไทยวิทยาคม สพม.ชัยภูมิ |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวโสภิตนภา กำลังมาก |
โรงเรียนหนองคอนไทยวิทยาคม สพม.ชัยภูมิ |
20 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนหนองคอนไทยวิทยาคม |
สพม.ชัยภูมิ |
21 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายชัยรัตน์ เจริญสุข |
โรงเรียนหนองบัวแดงวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
22 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางศศิธร รักษาชนม์ |
โรงเรียนหนองบัวแดงวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายคมสันต์ มณีศรี |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวพัชรินทร์ ศรีแก้ว |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสุภาพร เพชรสาย |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวบุศมาศ พงษ์สระพัง |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายวันชัย พุแค |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
28 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายจักรพงศ์ วิลัยพิศ |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
29 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา |
สพม.ชัยภูมิ |
30 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวศรัญญา มหาอ้น |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
31 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายอุทิศ หนูเสน |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
32 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุรางคนางค์ พวกดอนเค็ง |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
33 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางนันทกานต์ ปัญญาบุญ |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |
34 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางณดาภา หัศภาดล |
โรงเรียนเทพสถิตวิทยา สพม.ชัยภูมิ |