ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางปราณี ธรรมนิยม |
โรงเรียนบ้านปรือใหญ่ สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวกัญญาวัตน์ กิ่งกนก |
โรงเรียนบ้านกำแมด สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายศุภศาสตร์ พลคำ |
โรงเรียนบ้านจันลม สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายสุริยะ สมพร |
โรงเรียนบ้านตะเคียนราม สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวศุภวรรณ จิตต์ภักดี |
โรงเรียนบ้านตะเคียนราม สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวทัศนีย์ สมศรี |
โรงเรียนบ้านปราสาท สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายศิฑา เทภูเขียว |
โรงเรียนบ้านปราสาท สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายปริญญา ภูมิสูง |
โรงเรียนบ้านปรือใหญ่ สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางญาณิกา อะสิพงศ์ |
โรงเรียนบ้านป่าใต้ สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางชลิตา ตวนบุตร |
โรงเรียนบ้านผือพอก สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางขวัญฤทัย สายสา |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางกัลยา บุตรดาห์ |
โรงเรียนบ้านภูมิศาลา สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นายสุเชษฐ์ ไพรบึง |
โรงเรียนบ้านละลม สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางอำพร วิเศษพงษ์ |
โรงเรียนบ้านสำโรงตาเจ็น สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางน้ำฝน ทวีชาติ |
โรงเรียนบ้านเกาะกระโพธิ์ สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางพิชาภัค บุดดี |
โรงเรียนบ้านเค็ง สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางฉวีวรรณ ดวงมณี |
โรงเรียนบ้านไทร สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวนภัทร จันทเสน |
โรงเรียนสวัสดีวิทยา สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายธีรพงศ์ จันทรัตน์ |
โรงเรียนสวัสดีวิทยา สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายจิรันตร์ นันทะเสน |
โรงเรียนหนองอารีพิทยา สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |