ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นางศิริพร อุ่นสำโรง |
โรงเรียนบ้านหนองชุมแสง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นายสุรศักดิ์ โพธิ์ศรี |
โรงเรียนบ้านกุดกว้างประชาสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นางสาวสุดาวัลย์ การนา |
โรงเรียนขามเตี้ยพิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
4 |
นางสาวอัญชลี เดยะดี |
โรงเรียนบ้านแก้งขิงแคง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นางสาวนราวดี บุญเข้ม |
โรงเรียนบ้านกกตาลดงบังวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นางญาณิกา อะสิพงศ์ |
โรงเรียนบ้านป่าใต้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นางสาวภัคจิรา นรสาร |
ไทยรัฐวิทยา 62 (บ้านนาหัวบ่อบัวหนองเม็ก) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นางสาวธิดา วังคำ |
โรงเรียนบ้านพุทธรักษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
9 |
นางสาวรัชดา จันทสนธ์ |
โรงเรียนบ้านตรวจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นายวิชัย พลประจักษ์ |
โรงเรียนบ้านน้ำท่วม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อำนาจเจริญ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
นางสาววิชุตา ผลิผล |
โรงเรียนบ้านซำสะกวยน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นายสุภชัย แก้ววังชัย |
โรงเรียนน้ำพองศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ขอนแก่น |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นายสุเทพ ทิพโชติ |
โรงเรียนนางแดดวังชมภูวิทยา รัชมังคลาภิเษก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ชัยภูมิ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นางจินตหรา แสนสุภา |
โรงเรียนปลาปากวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา นครพนม |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นางสาวสายใจ ปินะกาพัง |
โรงเรียนดงใหญ่วิทยาคมรัชคลาภิเษก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา มหาสารคาม |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นางสงกรานต์ สุวรรณ์ |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ร้อยเอ็ด |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
นางอาวาวีน หลั่งน้ำสังข์ |
โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ศรีสะเกษ ยโสธร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นางศุภาพิชญ์ อุดรสรรพ์ |
โรงเรียนมัธยมวาริชภูมิ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สกลนคร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
19 |
นายธนกฤต บุญญาธนพัฒน์ |
โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สุรินทร์ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
20 |
นางวรรณภา ต่อติด |
โรงเรียนชุมพลโพนพิสัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา หนองคาย |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
21 |
นางสาวทัศนีย์ภรณ์ รัตนอ่อน |
โรงเรียนสตรีราชินูทิศ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา อุดรธานี |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
22 |
นางสาวภาวิณี ชมชิด |
โรงเรียนปทุมราชวงศา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา อุบลราชธานี อำนาจเจริญ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|